IJUMAA, JUNI 11, 2010KUNDI AAfrika Kusini v Mexico, Johannesburg (Soccer City)(1600)
Uruguay v Ufaransa, Cape Town (2030)
JUMAMOSI Juni 12 KUNDI BKusini Korea v Ugiriki, Port Elizabeth (1330)
Argentina v Nigeria, Johannesburg (Ellis Park) (1600)
KUNDI CEngland v United States, Rustenburg (2030)
JUMAPILI, JUNI 13 KUNDI CAlgeria v Slovenia, Polokwane (1330)
KUNDI DSerbia v Ghana, Pretoria (1600)
Ujerumani v Australia, Durban (2030)
JUMATATU, JUNI 14 KUNDI E
Netherlands v Denmark, Soccer City (1330)
Japan v Cameroon, Bloemfontein (1600)
KUNDI FItalia v Paraguay, Cape Town (2030)
JUMANNE, JUNI 15KUNDI FNew Zealand v Slovakia, Rustenburg (1330)
KUNDI GIvory Coast v Portugal, Port Elizabeth (1600)
Brazil v Korea Kaskazini, Ellis Park (2030)
JUMATANO, JUNI 16 KUNDI HHonduras v Chile, Nelspruit (1330)
Spain v Switzerland, Durban (1600)
KUNDI AAfrika Kusini v Uruguay, Pretoria (2030)
ALHAMIS, JUNI 17KUNDI AUfaransa v Mexico, Polokwane (2030)
KUNDI BArgentina v Korea Kusini, Soccer City (1330)
Ugiriki v Nigeria, Bloemfontein (1600)
IJUMAA, JUNI 18 KUNDI DUjerumani v Serbia, Port Elizabeth (1330)
KUNDI CSlovenia v United States, Ellis Park (1600)
England v Algeria, Cape Town (2030)
JUMAMOSI, JUNI 19 KUNDI DGhana v Australia, Rustenburg (1600)
KUNDI ENetherlands v Japan, Durban (1330)
Cameroon v Denmark, Pretoria (2030)
JUMAPILI, JUNI 20KUNDI FSlovakia v Paraguay, Bloemfontein (1330)
Italia v New Zealand, Nelspruit (1600)
KUNDI GBrazil v Ivory Coast, Soccer City (2030)
JUMATATU, JUNI 21KUNDI GPortugal v Korea Kaskazini, Cape Town (1330)
KUNDI HChile v Switzerland, Port Elizabeth(1600)
Spain v Honduras, Ellis Park (2030)
JUMANNE, JUNI 22 KUNDI AMexico v Uruguay, Rustenburg (1600)
Ufaransa v Afrika Kusini, Bloemfontein (1600)
KUNDI BNigeria v Korea Kusini, Durban (2030)
Ugiriki v Argentina, Polokwane (2030)
JUMATANO, JUNI 23KUNDI CSlovenia v England, Port Elizabeth(1600)
United States v Algeria, Pretoria (1600)
KUNDI DAustralia v Serbia, Nelspruit (2030)
Ghana v Ujerumani, Soccer City (2030)
ALHAMIS, JUNI 24KUNDI FSlovakia v Italia, Ellis Park (1600)
Paraguay v New Zealand, Polokwane (1600)
KUNDI EDenmark v Japan, Rustenburg (2030)
Cameroon v Netherlands, Cape Town (2030)
IJUMAA, JUNI 25KUNDI GPortugal v Brazil, Durban (1600)
Korea Kusini v Ivory Coast, Nelspruit (1600)
KUNDI HChile v Spain, Pretoria (2030)
Switzerland v Honduras, Bloemfontein (2030)
Hatua ya 16 bora inachezwa Juni 26 hadi 29 Robo fainali inachezwa Julai 2 na 3 Nusu fainali ni Julai 6 na 7 Mshindi wa tatu anapatikana Julai 10 Fainali ni Julai 11